Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับ จอคอม LCD กับ LED

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับ จอคอม LCD กับ LED

ๆม่ทราบว่า อาการภาพไม่ขึ้น จอ lcd sony ถ้าซ่อมแพงไหมครับ หรือซือ้ใหม่คุ้มกว่ามีจอ รุ่นไหนแนะนำไหมครับ ราคาไม่เกิน หมื่น samsung lg ยี่ห้อไหนรุ่นไหนน่าเล่นครับ หรือ LED ดีกว่า มียี่ห้ออื่นแนะนำไหมครับขอบคุณครับ มือใหม่ครับ

ซ่อมเข้าศูนย์ ผมว่าน่าจะอยู่หลักพัน...แต่ไม่รู้ว่าเท่าไหร่
    ซื้อใหม่น่าจะคุ้มกว่านะ

เล่น LED น่าจะดีกว่านะ
    LED Samsung 23" FullHD
    ตอนนี้ราคาน่าจะอยู่ประมาณ หมื่น นี่แหละ...
    ใช้ Samsung มาสี่ตัวล่ะ...ก็โอดีนะ
    LG พังไปสามแล้ว...

Comment

Working...
    X