Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของ ที่ pantip ถูกกว่าเซียรังสิต เยอะมะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของ ที่ pantip ถูกกว่าเซียรังสิต เยอะมะครับ

อยากรู้ๆ

ขอบคุณครับๆ

บางอย่างก็พอๆ กัน

Comment

ไม่ต่างกันนะ อยู่ใกล้ที่ไหนซื้อที่นั้นดีสุด

Comment

ค่ารถหักแล้วก้คงพอกันแต่พันทิพมีของให้เลือกมากกว่า

Comment

ราคาพอกัน แต่เลือกได้น้อยกว่า

Comment

เอาสะดวกเวลาไปซื้อจะเหมาะกว่างับ ....

Comment

ลองตีราคาค่ารถบวกค่่าของที่เราจะซื้อดูครับ
              ถ้าหากว่ามาพันทิพย์แล้วรวมค่ารถค่าของแล้วถูกกว่าที่เซียร์ก็มาพันทิพย์ก็ได้
              ถ้าสะดวกที่จะนั่งรถนานๆนะครับ

Comment

แล้วซื้อร้านไหนดีอ่ะครับ

ในเซียร์เนี่ย

Comment

มีหลายร้านครับ ต้องเดินเทียบราคาอีกทีครับ เน้นประกันที่รู้จักเป็นหลักครับ

Comment

ไม่ต่างกันเท่าไหร่หรอก

Comment

Working...
                    X