Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่อยากคล็อก GA-MA770-DS3 rev.1 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่อยากคล็อก GA-MA770-DS3 rev.1 คับ

เห็นเขาแค่ 3870 กะเล่น crysis เปิดเต็มได้แล้ว เครื่องผมเปิดแค่ Medium
    ฉากที่เพิ่งมีรถถังยังตุก คาดว่าอาจจะเป็นเพราะ CPU ดึงรึป่าวครับ วานตอบด้วยนะครับ
    แต่เครื่องพี่ผมเป็นตามนี้ครับ

Cpu : Athlon 4800+
    M/B : GA-MA-770-DS3 เป็น SB600 rev.1 อ่ะดิ
    RAM : Kingston 1024/800*2 ตัว
    VGA : EAH 3870 Top
    PWS : Tagan 500W สายแยก

ซื้อมานานแล้วตั้งแต่ การ์ดจอยังเกือบเจ็ดพัน ตอนนี้อยากร้องไห้-*-

สุดท้ายขอชื่อพวกโปรแกรมวัดที่จำเป็นสำหรับเทส และก็วิธีดูว่าผ่านไม่ผ่านด้วยนะครับ ถ้ามีลิงค์ให้โหลดด้วยก็ดีนะ อิอิ

เครื่องผม socketA 2500+ barton ไม่ได้เปลี่ยนซะทีครับพี่น้อง ว่าจะซื้อแต่พฤศจิ แต่ดันมีคอมมาร์ท เห็นจอ(22" เหยียบหมื่น) กะการ์ดจอพี่ร่วงหลังคอมมาร์ทครั้งนั้นแล้วทำใจไม่ได้ เลยยังไม่ซื้อ แต่นี่ AM3 จะมาอีก แวร้กกกกกกกก ไม่ตัดสินใจซะทีจะได้ซื้อไม๊นี่

ปล.อยากลากให้ถึง 3.00 GHz น่ะครับ เหอๆ

หึไม่มีใครตอบ พิมพ์ไรผิดไปหว่า มีแต่คนดู

น้อยใจพิมพ์ปั้มตัวเอง

แวร้กกกกกกกกกกก

Comment

ลากไปจ้า

Comment

ดันอีก อิอิ

Comment

ลากบัสนิดหน่อยก็ถึง 3 กิ้กแล้วครับ

ส่วน Crysis Warhead เป็นเพราะฉากนั้นกินแรมเยอะครับ แค่ 2 กิ้กก็น่าจะหน่วงๆ บ้างเป็นเรื่องปกติครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ ลากที่บัสเอา ไม่ต้องไปตัวคูณใช่มะครับบบ

Comment

Working...
            X