Announcement

Collapse
No announcement yet.

QuadroFX4600 เอามาเล่นเกมส์จะเทียบกับตัวใหนได้บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• QuadroFX4600 เอามาเล่นเกมส์จะเทียบกับตัวใหนได้บ้างคับ

ตัวในรูปเลยคับ มันเอาไว้สำหรับงาน 3d เปล่าคับ แล้วคะแนน 3d จะมากกว่า vga ทั่วไปหรือเปล่าคับ

FX5200 ครับ เอ้ย... รอท่านต่อไปดีกว่า

*ถูกต้องแล้วครับ เอาไว้สำหรับทำงาน

Comment

Fx4600 มันเอาไว้ทำงานแต่เอามาไว้เล่นเกมไม่ดีหรอกห่วย

Comment

เล่นเกมไม่รู้ แต่ทำงาน เทียบได้กับแค่ 8800GTS G80

จากการใช้งานจริง

Comment

หาไดร์เวอร์เล่นเกมส์ได้จริงเหรอ

Comment

รอคนรู้ดีกว่าครับ

Comment

Working...
            X