Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามซื้อคอมแบบมียี่ห้อ ที่ไหนดีคับ เอาแบบรูดผ่าน VISA แล้วคุ้มสุดๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามซื้อคอมแบบมียี่ห้อ ที่ไหนดีคับ เอาแบบรูดผ่าน VISA แล้วคุ้มสุดๆ

พอดีเพื่อนจะซื้อคอม สักเครื่อง ตั้งงบไว้ 25000-30000 แต่ ไม่สะดวก ซื้อคอมแบบประกอบ เนื่องจากไม่สามารถ รูด VISA ของผมได้ แบบผ่อนนะคับ จึงอยากรู้ซื้อร้านไหนดี และห้างไหนดีครับ ที่ SPEC คุ้ม และรองรับเกมส์ด้วยนะคับ

รบกวนเทพ ๆในเว็ปบอร์ด ช่วยบอกทีคับ มีบัตร KTC กับ CITibank และบัตรโรบินสัน และ เซ้นทรัล สะดวกเกือบทุกที่ แต่ไม่รู้จะซื้อที่ไหนอ่าคับ

รบกวนบอก spec พร้อมราคา ไว้หน่อยนะคับ

ยี่ห้อในดวงใจเพื่อนผม อ่าคับ
    1. HP
    2. DELL
    3. Acer
    อื่นๆ

ขอบคุณเว็ปบอร์ดและ ป๋า ช่วยดันให้ด้วยนะคับ

สนใจแบรนด์ไทยมั้ยครับ SVOA

Comment

Originally posted by oomiN View Post
      สนใจแบรนด์ไทยมั้ยครับ SVOA
      ขอบคุณครับ ไว้จะไปดูนะคับ

Comment

HP หา Driver ค่อนข้าง ยาก
        Dell บริการดี และ ค่อนข้างอึด แต่ แพง
        Acer ไม่มีความเห็น...

Comment

Originally posted by thu29311 View Post
          HP หา Driver ค่อนข้าง ยาก
          Dell บริการดี และ ค่อนข้างอึด แต่ แพง
          Acer ไม่มีความเห็น...
          ขอบคุณครับ

Comment

dell โลด

Comment

Originally posted by pai_ana View Post
              dell โลด
              ขอบคุณคับ เสียดายอยุ่คับ Dell เพิ่งหมดโปรโมชั่น เพิ่งรู้อ่าคับ

Comment

SVOA อย่าเอาเลยครับ ไม่ค่อยจะดี ใช้อยู่ ซื้อมาลืมต่อสายเสียงกับเมนบอร์ดให้ ใช้ไปอีก 3เดือนเสีย ต่อมาก็อีก5เดือนเสีย แล้วก็ครบ1.5ปี ก็เสียครับ 2ปีก็DVDเสียอีก เหอะๆ

Comment

รู้สึกว่า IT City เค้าจะมี PC to ORDER นะครับสั่งสเปกเองได้แต่ว่าแพงกว่า ลองๆไปถามดูครับ

Comment

Working...
                  X