Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีท่านใดทำงานร้านคอมที่ Furtune และมีแผ่น Driver ASUS P4P800-MX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีท่านใดทำงานร้านคอมที่ Furtune และมีแผ่น Driver ASUS P4P800-MX

ผมได้ลองโหลดจากเวปของ Asus และ Dcomputer แล้ว Driver Audio มันมี 3 ไฟล์ แตกมารวมใน Folder เดียวกันแล้ว
    แต่ Double Click ที่ตัวแรก มันก็ Error เลยครับ (เดาว่าไฟล์ไม่สมบูรณ์ครับ)

เลยอยากรบกวนขอยืมแผ่น Driver ASUS P4P800-MX ท่านที่ทำงานร้านคอมบน Furtune มา Copy หน่อยครับ
    (หรือจะ Copy ให้ผมก็ยินดีครับ เดี๋ยวจะแผ่นเปล่าไปให้ครับ)

ขอบคุณครับ
    Last edited by Chan; 3 Jan 2008, 10:23:17.

ลองลงwinrarใหม่ดูเผื่อโปรแกรมมานเอ๋อ
    Last edited by ohm27; 3 Jan 2008, 10:56:59.

Comment

Double Click แล้ว Error เลยครับ ทำไรต่อไม่ได้
      มันขึ้น Send & Don't Send น่ะครับ

Comment

Asus มีหลายประเทศครับ เข้าไปใหม่ลองLoadจากที่อื่นบ้าง จำได้ว่าสัก2 เดือนก่อนDownload USก็ช้ามาก TWก็ปิดซ่อม ต้องเอาที่ Chaina กะ Japan

Comment

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำครับ
          ผมลอง Global,USA,CHINA,Japan หมดเกลี้ยงแล้วครับผม

Comment

สรุป คงไม่มีใครใจดีให้ผมยืม แย่เลยเรา

Comment

Originally posted by Chan View Post
              ผมได้ลองโหลดจากเวปของ Asus และ Dcomputer แล้ว Driver Audio มันมี 3 ไฟล์ แตกมารวมใน Folder เดียวกันแล้ว
              แต่ Double Click ที่ตัวแรก มันก็ Error เลยครับ (เดาว่าไฟล์ไม่สมบูรณ์ครับ)

เลยอยากรบกวนขอยืมแผ่น Driver ASUS P4P800-MX ท่านที่ทำงานร้านคอมบน Furtune มา Copy หน่อยครับ
              (หรือจะ Copy ให้ผมก็ยินดีครับ เดี๋ยวจะแผ่นเปล่าไปให้ครับ)

ขอบคุณครับ
              asus ผมมักแก้โดยแมนนวลอินสตอร์ครับ
              เพราะ cd ที่แถมมา 3รุ่นไม่เคยออโตได้ซักรุ่น
              -*-

ปล.ดีใจจัง mb ไม่เสีย(แต่ไบออสเอ๋อเฮ้อ... p5kr)

Comment

โหลดจากเน็ต และติดตั้งได้เรียบร้อยแล้วครับ

Comment

Working...
                X