Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าร้านmacที่ไหนที่น่าใช้บริการมากที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าร้านmacที่ไหนที่น่าใช้บริการมากที่สุดครับ

อยากทราบว่าร้านmacที่ไหนที่น่าใช้บริการมากที่สุดครับกำลังตัดสินใจซื้อ macbook ตัวกลางอะครับ แต่ผมไม่เคยใช้macมาก่อนเลย ช่วยแนะนำหน่อยครับ ลองซื้อหนังสือมาอ่านบางแล้วแต่ก็ยังไม่เคยลองใช้งานจริงๆๆซักที เห็นที่ฟอร์จูนมี คล้ายๆๆ workshop ที่มี course เรียนอยากทราบว่าเค้าจะมีบริการให้ศึกษาอะไรบ้างครับ แล้วร้านมันชื่อว่าอะไรนะผมลืม จำได้แต่ Pro plus อะไรสักอย่างเนี่ยแหละ ใครทราบช่วย post URL เว็บของเค้าให้ผมทีนะครับ ขอบคุณคร๊าบบบ^^

แนะนำให้ไปที่โรงหนังลิโดชั้น2 มีอยู่ร้านนึง บริการดีมาก

Comment

สยาม ดิส จ้าาา

Comment

สยามดิส ผมเคยเจอพนักงานไม่ดีนะครับ คือช่วงนั้นพ่อผมไม่สบายอยู่ที่รพ.ตำรวจ ipodของมันมันมีอาการแปลกๆจึงได้เอาไปให้ที่สยามดิสดูให้ แต่ตอนที่ไปใส่แค่เสื้อยืดกางเกงขาสั้นเนื่องจากเฝ้าไข้พ่อที่รพ.อยู่ ถึงที่ร้านในร้านมีผมแล้วก็ฝรั่งอีก2-3คน พนักงานคนแรกรับเครื่องไปและไปหลังร้าน คนที่สองดูแลลูกค้าฝรั่งอยู่ ผมก็เดินเล่นดูโน้นดูนี้ในร้านไปเรื่อย หลังจากที่ฝรั่งเดินออกไป พนักงานคนนั้นก็หันมองมาทางผม2-3ครั้งแล้วก็เดินเข้ามาถามว่า "รออะไร"ด้วยท่าทางและสายตาที่ดูเหียดๆ พอผมบอกว่ารอipodที่อยู่หลังร้าน ก็หันหลังเดินหนีไปเลย

Comment

ว้าแย่จังนะครับ เสียความรู้สึกหมดเลยนะน่ะ

Comment

Working...
          X