Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAM 1G CORSAIR กะ KINGSTON อันไหนใช้ดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RAM 1G CORSAIR กะ KINGSTON อันไหนใช้ดีกว่ากันครับ

วานผู้รู้ และเคยทดลองใช้งานแรม 2 ยี่ห้อนี้ ตอบคำถามด้วยครับ
    ผมจะซื้อแรมไหนเลือกไม่ถูกครับ DDR 2 1024/667
    ของ CORSAIR เค้าบอกว่าไหม้เครมได้ ราคาก็ถูกกว่า
    ผมใช้ Compaq V3229AU
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

CORSAIR คุณภาพก็ดีครับผม * * เหมือนกันนั้นแหละถ้าเป็นแรม Value ใช้งานทั่วไป เกรดพอๆกันครับผม

Comment

CORSAIR ครับ ไหม้เครมได้ได้อุ่นใจกว่าหน่อย ถึงใช้มาไม่เคยไหม้สักทีก็เหอะ -*-

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

พอๆกันครับ อยู่ที่การดูแลรักษา

Comment

กระทู้ผิดหมวดอ่ะเป่า

corsair ดีก่านะงัป ในเรื่อง ประสิทธิภาพ

แต่ราคาก็ kingtons

Comment

ไปดูราคามาจากแอดไวร์แน่เลยแต่ถ้าเสียขึ้นมามันเคลมนานนะครับ
              กว่าจะได้อาทิตย์กว่า

Comment

Working...
              X