Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS EN7600GS Silent ใช้กับ 22นิ้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS EN7600GS Silent ใช้กับ 22นิ้ว

ASUS EN7600GS Silent support ที่ 1680x1050 หรือเปล่าครับ พอดีจะเปลี่ยนจอกลัวซื้อมาแล้วไม่ work

ได้ครับ

Comment

รวดเร็วทันใจจริงๆ พอดีสงสัยน่ะครับ ตอนนี้ใช้ crt 17 นิ้วธรรมดาอยู่ แต่ไม่เห็นมันโชว์ 1680x1050 เลยสงสัย แบบนี้ถ้าเอา wide มาต่อมันถึงจะโชว์หรือว่ายังไงกันครับ

Comment

ใช่ครับ

Comment

ได้มันได้อยู้แล้วแต่มันจะหน่วงอะดิ

Comment

ถ้าใช้งานทั่วไป ไม่หน่วงหรอกครับ

ยกเว้นเล่นเกมที่เต็มความละเอียด

นั่นล่ะ...หน่วงแน่นอน

ปรับทดความละเอียดลงก็ได้ ก็ไม่น่าจะหน่วงแล้วล่ะ

Comment

Working...
            X