Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆ ใคร Overclock มั่ง มาแบ่งๆกันมั่งว่า VGA ของคุณได้คะแนนเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆ ใคร Overclock มั่ง มาแบ่งๆกันมั่งว่า VGA ของคุณได้คะแนนเท่าไหร่

ผมจาก 1825 score จาก 3DMark03 อ่าน่ะ ได้ 8554 อ่า ถือว่าสูงมั้ยอ่า ลองมาแบ่งๆประสบการณ์ว่าได้เท่าไหร่กันมั่ง ลองมาแบ่งๆกันน่ะคับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ead.php?t=5899

ผมไม่ได้เทส03อะคับ

Comment

ขำ ๆ กะ P4 3.0 (630) + VGA ON BOARD หุหุหุ

Comment

กะการ์ด inno gf 7300gt ของถูกๆแค่ 2200 บาท ได้แค่นี้ก็พอใจแล้วครับ

Comment

Originally posted by acolyte01 View Post
          ผมจาก 1825 score จาก 3DMark03 อ่าน่ะ ได้ 8554 อ่า ถือว่าสูงมั้ยอ่า ลองมาแบ่งๆประสบการณ์ว่าได้เท่าไหร่กันมั่ง ลองมาแบ่งๆกันน่ะคับ

Comment

Originally posted by acolyte01 View Post
            ผมจาก 1825 score จาก 3DMark03 อ่าน่ะ ได้ 8554 อ่า
            จริงหรอครับ?

Comment

gigabyte 73GT DDR2
              PD805 @3.8

ได้ตู้ปลา 74XXX

Comment

คับผม อ่ะนี้ลองดูผลการโอเวอร์

ของกล้วยๆ อิอิ

Comment

ไปหาดูเอาในห้อง Extreme zone โลด

Comment

ผมได้เท่านี้ครับตามรูป แต่คล๊อกเฉพาะ CPU PD2.8 ไป 3.65 ไม่อยากไปยุ่งกับการ์ดจอเพราะเครื่องใช้เล่นเกม BF2142 วันล่ะ 6-8 ชั่วโมง กลัวมันลาโลกก่อนเบื่อเกมครับ^^
                    Last edited by pongsak09; 26 Mar 2007, 20:18:27.

Comment

Working...
                    X