Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยเปลืองถ่านไบออดมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยเปลืองถ่านไบออดมาก

เมนบอร์ด asrock p4pm800 เปลืองถ่านไบออดมาก ใส่5วันหมดแล้วต้องกด F1 ตลอดไม่ทราบว่าบอร์ดเสื่อมหรือเปล่าครับ

เมนบอร์ดมีปัญหา ละมั้ง
    ดู C ต่าง ๆ บวม หรือ ชำรุด ปาว

Comment

เปลี่ยนถ่านมากี่รอบแล้วครับ ถ้ารอบเดียวอาจจะเพราะถ่านเสื่อม

Comment

หรือไม่ก็อาจจะเป็นที่ถ่านเองอย่างท่านด้านบนบอกก็ได้นะครับ

เคยไปแถวเที่ยวพม่า เห็นมันขายถ่านต่างๆถูกดี
        พอลองเอามาใช้เท่านั้นแหระครับ เปิดฟัง mp3 ได้ไม่ถึง 10 นาทีถ่านหมด โอ้ววววว ....

Comment

3 รอบแล้ว panasonic ด้วยครับ

Comment

เคลมโลดครับ

Comment

Originally posted by LineBacker View Post
              เคลมโลดครับ
              น่าจะหมดประกันแล้ว ถ้าไปซ่อมที่เสรี จะคุ้มไหม

Comment

ช๊อตอ่ะจิ

Comment

Originally posted by phairot_t View Post
                  น่าจะหมดประกันแล้ว ถ้าไปซ่อมที่เสรี จะคุ้มไหม
                  ซ่อมเสรีอาจโดนไป 300-500 ครับ

Comment

ผมว่าซ่อมไม่คุ้มนา เผลอๆแพงกว่าซื้อใหม่
                    บอร์ดผมก็เคยเป็นนะ แต่ผ่านมาสักพักก็หาย
                    ชอบขึ้น bad cmos
                    พอผ่านมาสักอาทิตย์นึงก็หายเฉย - -

Comment

Working...
                    X