Announcement

Collapse
No announcement yet.

O/C 2.7 ร้อนที่ 42-45 ร้อนไปป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• O/C 2.7 ร้อนที่ 42-45 ร้อนไปป่าวครับ

ของผม O/C 2.7 ร้อนที่ 42-45 ร้อนไปป่าวครับ ต้อนไม่ Full นะครับ

อยากรู้ของเพื่อนๆร้อนกันเท่าไรครับ และ ของผมร้อนไปป่าวครับ

ไม่เปิดแอร์นะครับกลางคืน

ซิงค์เดิมๆอ่ะเปล่าเนี่ยะ....

Comment

เหอๆ ไม่เย็นธรรมดา เย๊นเย็น ต่างหาก
      เหอๆ ไม่ร้อนครับ เย็นมาก ถ้าใช้ซิงค์เดิมๆ

Comment

sink ของ asus ครับ ตัว pro สีส้มครับ
        มันน่าจะเย็นกว่านี้ป่าวครับหรือว่าแค่นี้ก็ OK แล้วครับ

Comment

asus ผมว่ามันไม่ค่อยเย็นแบบโดนใจซักเท่าไหร่อ่ะ อยู่ประมาณนี้ก็โอเชแล้วงับ ลองเอาMX-1มาใส่ดูอาจช่วยได้อีกหน่อย....

Comment

Working...
          X