Announcement

Collapse
No announcement yet.

MGA กราฟฟิกชิป อบากรู้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MGA กราฟฟิกชิป อบากรู้ครับ

เป็นการ์ด AGP ตามรูปนะครับ เพิ่งเคยเห็น.. มันยุคไหนเป็นของใครผลิต..???

ผู้ผลิตคือ Matrox ครับ

Comment

ก่อน G100 G200 แล้วก็ G400

Comment

ตัวนี้ G100 นี่หว่า

Comment

maxtrox ค่ายนี้ปัจจุบันก็ยังมีขายนะครับ แต่เป็นรุ่นที่ใหม่กว่านี้ครับ
          ---------------------
          เป็นการ์ดที่ทั่วโลกยอมรับว่าแสดงผล 2 มิติ ทั้งภาพและตัวอักษร ได้ดีที่สุดครับ
          ---------------------
          เหมาะกับงานด้าน 2 มิติ มีผู้ใช้เยอะเหมือนกันนะครับ ถ้าใช้ทำงานไม่ได้เล่นเกมส์ แต่ราคาก็เอาเรื่องเหมือนกัน อิอิ

Comment

เอ่อ อันนี้ตัวเดียวกะที่บ้านผมเลยคับ
            Matrox MGA-G100 มากะเครื่อง Celeron333 ยุคก็น่าจะประมาณนี้ล่ะคับ
            น่าจะแสดงผลได้แค่2มิติ ส่วน3มิติใช้ software render เอาคับ

Comment

ฟามรู้อีกแล้วคร๊าบบบบ.....

Comment

Working...
              X