Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD ROM ไฟเขียวตลอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD ROM ไฟเขียวตลอด

คือ dvd rom ของผม เวลาใส่แผ่นอยู่มันจะขึ้นไฟเขียวเหมือนอ่านแผ่นอยู่ตลอดเลย (ทั้งที่ไม่ได้อ่านข้อมูลอยู่) เอาแผ่นออกก็หาย แต่เครื่องเก่าผมไฟมันติดเฉพาะตอนอ่านข้อมูลอะคับ มันผิดปกติป่าวคับ

ของผมก็เป็น BenQ 1655

Comment

บางรุ่น อย่างเช่นAsus มันก็เป็นแบบนี้ครับ

แสดงสถานะว่ามีแผ่น จะกระพริบเวลาอ่านข้อมูล

Comment

ไฟเขียวตลอด รถติดแย่เลย อิอิ

Comment

ไฟเขียวแล้วรถติด แสดงว่าไฟแดงรถไม่ติดเหรอคับ(สงสัยชอบฝ่าไฟแดง 55+) แซวเล่นๆ ขอบคุณมากคับ สบายใจละที่ไม่ได้เป็นคนเดียว
          เออ โทดนะคับ พี่ Zepherous ที่เขียนเรื่อง จตุโลหิตใช่ป่าวคับ สวัสดีคับ เคยเข้าไปอ่านครั้งนึง แต่ยังอ่านไม่หมดเลย เยอะมากๆแต่รู้สึกมีส่วนร่วมดี (ตอนอ่านก็ลุ้นไปด้วย) สงสัยว่าพี่เป็นหมอเหรอคับ เห็นคนอื่นเรียกว่าพี่หมอ

Comment

Working...
          X