Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนผมบอกผมโม้ถ่ายม่าวานอ่า กาดจอ31องศา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนผมบอกผมโม้ถ่ายม่าวานอ่า กาดจอ31องศา

ฮัทซิ้งไม่มีพัดลม31องศา xfx geforce 6200 เพื่อนบอกผมโม้
    กาดจอผมผิดปกติมะงับ ห้องไม่เปิดแอแดดส่องลงมาเลย

Thanks

ช่วยตอบผมทีกาดตัวนี้ใช้เหล็กสีดำๆระบายความร้อนก๊าบ xfx 6200
    31อาศาในห้องไม่เปิดแอแดดส่องนี่ปกติไม้ครับ

Comment

การ์ดรุ่นเก่ามันเย็นอยู่แล้วครับ ไม่ได้ร้อนแรงเหมือนการ์ดสมัยนี้ครับ

Comment

อุณภูมิห้องละครับเท่าใหร่

ถ้าแถวชลบุรี/พัทยา โม้ล้านเปอร์ครับ ต่ำกว่าอุณภูมิห้องไม่มีทางเป็นไปได้

Comment

อ่อ แต่สงสัยเพราะว่าผม oc ด้วยcore ไป20 mem ไป50 แถมไม่มีพัดลมเล่นในห้องไม่มีแอแดดส่อง
          ผมสงสัยว่ามันเย็นได้ไง cpu ผมp4 2.8 อุนพูม25 มันเย็นไปมะหรือเคสเราเปนที่ตู้เย็น

Comment

เมนบอร์ดเซ็นเซอร์ไปแล้วครับ
            ท่านลองหาเทอร์โมมิเตอร์ซักตัวมาตั้งดูครับ ถ้ามันเท่าๆกับอุณหภูมิห้อง ก็แสดงว่า....

Comment

เอามือเตะมันอุ่นเหมือนปรามาน34-36 เย็นจิงๆ
              งงโว้ยหรือว่า1ในล้านตัวจะเย็นได้แบบนี้

Comment

น้อง เอ๊ย อยาก ร้อนม ะ ดูรุ่นด้วย นะ

Comment

เอาของพี่ไปดิ 70องศา+ 555+

ร้อนวุ้ย

Comment

Originally posted by Nero Angel View Post
                    อุณภูมิห้องละครับเท่าใหร่

ถ้าแถวชลบุรี/พัทยา โม้ล้านเปอร์ครับ ต่ำกว่าอุณภูมิห้องไม่มีทางเป็นไปได้
                    cpu จากเมื่อก่อน idle 39 ตอนนี่ล่อ 55

Comment

ภาษาแบบนี้ ......

Comment

พี่ๆนี่ร้อนกันจิงของผมหน้าหนาวมันร้อนกาดจอเปงไรป่าวเนี่ย
                        สงสัยได้ตัวเทพมา

Comment

ดูหลายๆ โปรแกรม

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                            ดูหลายๆ โปรแกรม
                            เย็นกว่ากะลาสี275เยอะเลยอ่ะ

Comment

^
                              ^
                              เทียบกะ inno ละ กรั่กๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                              X