Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ เกมส์ Super mirio ที่เล่นในเครื่อง Super famicom แต่เล่นใน PC นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ เกมส์ Super mirio ที่เล่นในเครื่อง Super famicom แต่เล่นใน PC นะครับ

อยากได้ เกมส์ Super mirio ที่เล่นในเครื่อง Super famicom แต่เล่นใน PC นะครับ ใครมีใคร่ขอความกรุณาด้วยครับ

น่าจะหมายถึง Emulator สินะครับ

Emulator คือโปรแกรมจำลองเครื่องเกมส์ มีหลายประเภท

จะใช้คู่กับ ...

rom คือไฟล์จำลองตัวเกมส์ ใช้เปิดโดย Emulator ตามประเภทของเครื่องเกมส์

ลองเข้าไปหาข้อมูลได้ที่ เวป rom-world , romnation อะไรประมาณนี้ครับ ท่านจะได้มากกว่ามาริโอ้แน่นอน

Comment

ไป อาม่าดุ ครับ

Comment

Working...
      X