Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือมัน บูสแล้วขึ้นว่า แบตเตอรี่ low ต้องทำไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือมัน บูสแล้วขึ้นว่า แบตเตอรี่ low ต้องทำไงคับ

มันคือถ่าน หรือ Power supply อ่ะ แล้วถ้าปล่อยไว้จะเป็นไรเปล่าคับ

ขึ้นแบบไหนครับ จดมาได้มั้ย

Comment

คือผมลอง clock cpu อ่ะคับ แล้วที่นี่ มันก้อ set biosใหม่

แล้วก้อมีขึ้น ว่า เบตเตอร์ low อ่ะคับ

Comment

ถ่าน bios ของ m/b จะหมดครับ

ไปซื้อมาเปลี่ยนครับ

Comment

Power hardware monitor อะไรซักอย่างใช่ป่ะ

Comment

ถ่านไบออสหมด เปลี่ยน

Comment

Working...
            X