Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะทำให้forsa 9500GTของผมไปให้ถึงฝันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะทำให้forsa 9500GTของผมไปให้ถึงฝันครับ

ผมจะคล็อกให้ค่าcoreไปที่700อะครับ

อย่างที่เห็นครับ
    ถ้าผมปรับไปที่core700โดยไม่เพิ่มshader
    มันมีโอกาศลาโลกไหมครับ

แล้วมันจำเป็นต้องเพิ่มshaderตามไปด้วยไหมครับ

ต้องลงมือทำ รอชมครับ

Comment

ถ้าผมทำแล้วมันพังทันทีนี่ผมจะประกันได้อยู่ไหมท่าน

กะเล็งตัว9600GSOอยู่เนี่ยครับเอิ้กๆ

Comment

ก้าว ... ต่อไป

Comment

กำผมปรับเพิ่มแค่ค่าcore/mem
          ทำไมอยู่ดีๆ
          Pixel Fillrateจากเดิมไม่คล็อก4.4พอคล็อกกลายเป็น5.3
          texture Fillrate จาก8.8พอคล็อกแล้วกลายเป็น10.7
          Band Widthจากเดิม12.8พอคล็อกแล้วมันเป็น14.1

มันขึ้นมาได้ไงครับเนี่ย

ไม่กล้าปรับเพิ่มอะครับกลัวไม่เสถียน

Comment

Originally posted by jaksawat View Post
            กำผมปรับเพิ่มแค่ค่าcore/mem
            ทำไมอยู่ดีๆ
            Pixel Fillrateจากเดิมไม่คล็อก4.4พอคล็อกกลายเป็น5.3
            texture Fillrate จาก8.8พอคล็อกแล้วกลายเป็น10.7
            Band Widthจากเดิม12.8พอคล็อกแล้วมันเป็น14.1

มันขึ้นมาได้ไงครับเนี่ย

ไม่กล้าปรับเพิ่มอะครับกลัวไม่เสถียน
            ก็มันแรงขึ้นมันก็ต้องเพิ่มสิ ไม่งั้นเค้าจะทำกันทำไมถ้ามันไม่แรงขึ้น ร้อนก็ร้อน

Comment

พยายามได้ดีครับ

Comment

ดีที่ประกันตลอดชีวิต หิหิหิ

Comment

Working...
                X