Announcement

Collapse
No announcement yet.

ecs black กับ 5000+ ขอความช่วยเหลือครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ecs black กับ 5000+ ขอความช่วยเหลือครับ

ไม่ทราบว่าผิดปกติหรือเปล่าครับเวลา copy ไฟล์จากเครื่องใส่ thum drive ใช้เวลามากครับเช่น
    ข้อมูลประมาณ 1.5 - 2 g.ใช้เวลาประมาณ 60-80 นาทีครับอยากทราบว่าผิดปกติที่ตรงไหนครับ
    ตรวจสองไวรัสก็ไม่มีความร้อนก็ปกติใช้งานด้านอื่นก็เหมือนกันแต่ไม่ถึงกับช้ามาก

thumb drive แต่ล่ะรุ่นความสามารถในการ read/write ไม่เท่ากันครับ

บางรุ่นก็ความเร็วในการ read/write ต่ำครับผม

Comment

ก็ลองกับบอร์ดอื่นสิครับ จะได้รู้ความแตกต่าง

(ทำเหมือน ๆ กัน)

Comment

ลองกับเครื่องอื่นดูก่อนคับ ปกติมันน่าจะเร็วกว่านี้ ร่าวๆๆ 5 นาที่มั้ง หรือมันอาจมีปัญหา
        เอาเ้ป็นว่าลองไปจิ้มกับเครื่องอื่นดูครับ

Comment

น่าจะลองกับเครื่องอื่นด้วยนะครับ

แต่ผมคิดว่าน่าจะเป็นที่thumb drive แหละครับบางอันก็รับเร็วส่งช้า บ้างก็รับช้าส่งเร็ว บ้างก็ช้าทั้งหมด บ้างก็เร็วทั้งหมด

Comment

Working...
          X