Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านผู้รู้ช่วยผมด้วยครับ Hell gate London

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านผู้รู้ช่วยผมด้วยครับ Hell gate London

ท่านผู้รู้ช่วยผมด้วยครับทำไมมันเปันแบบนี้ครับ Hell gate london

เครื่องที่ใช้เล่น
    Intel Core2Duo E6400
    VGA ASUS EN7900GS
    Ram DDR2 667 2GB
    window vista 32bit
    Driver Nvidia forceware 169.04

เอามาให้ดูเพี่มครับคือว่าตัวโมเดลมันหายครับ

Comment

เล่นแบบไหนครับ dx10 หรือ dx9 เพราะเห็น VGA เป็นdx9 หรือไม่ก็ลองเปลี่ยนdirver ตัวอื่นดูครับ

Comment

เล่นใน DX9

Comment

การ์ดจอ series 7 หาไดร์เวอร์เก่าพวก 93.71 เพื่อนผมก็ใช้ 7900GS ลงไดร์พวก169.0x เหมือนท่านเลยภาพเพี้ยน เล่นไปซักเด้งออกด้วย

Comment

ลองใช้ 163.75 163.69 มันยังเปันเหมือนเดีมครับ
            ไม่รู้ว่าเปันเพาะไร

Comment

ลง dx ที่มากะแผ่นครับ (ถ้าxp ก็ลง dx9ครับ)
              ผมเป็นกะ crysis เป็นแบบนี้เลย เห็นแต่ แบคกราว เลย ลงdx ไหม่ กะ อัฟเดตไดร้เวอร์vga ก็หายครับ

(ลงdx อย่างเดียวก็น่าจะหายนะ)

Comment

Working...
              X