Announcement

Collapse
No announcement yet.

~มันพอจะไหวมั้ยเนี่ย~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ~มันพอจะไหวมั้ยเนี่ย~

ผมใช้การ์ดจอรุ่นต่ำๆอ่าคับ ผมใช้ Geforce7600GS 256MB DDR2 อ่านะคับ ของ POINT OF VIEW นี่แหล่ะคับ ผมอยากจาถามท่านเซียนๆทั้งหลายว่า มันพอที่จะเล่นเกมส์ S.T.A.L.K.E.R. - Shadow of Chernobyl แล้วก้อ Juiced2 มันพอที่จะเล่นได้บ้างมั้ยครับ กระตุกมากแค่ไหน? Ram ผม 1GB เองนะคับ รบกวนด้วยคร้าบบบบ เพราะอยากเล่น ... ผมจาได้่ซื้อมาลง อิอิ
    HDD:260 GB SATA II
    HDD:160 GB SATA II

ออ แล้วอีกคำถามคับ ผมว่าจา up ram เป็น 2 GB ไม่รุตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไหร่แล้วอ่าคับ ขอไม่ต้องแพงมากนะคับ

ram dd2 bus667,533 1gb 700-800 บาท มือ1นะ

ส่วนการ์ดจอไม่แน่ใจนะว่าเล่นได้ป่าว เพาะว่าไม่ได้เล่นเกมนี้อ่ะ

Comment

ไม่เคยเล่นเหมือนกัน ไม่รู่ว่าเกมแบบไหนด้วย

Comment

ได้ครับ ปรับต่ำบางกลางบาง

Comment

Working...
        X