Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเคสสวยๆให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเคสสวยๆให้หน่อยครับ

คือว่าผมอยากได้เคสใหม่อะครับ อยากได้แบบสวยๆหน่อย จะเอามาแต่งติดหลอดไฟสีสวยๆอะครับ
    โดยปกติจะใช้งาน เล่นเกมส์ เล่นเอ็ม เล่นเวป เปิดเครื่องทั้งวันนะครับ ช่วยบอกยี่ รุ่น และราคาให้ด้วยนะครับจะได้ตัดสินใจถูก มีรูปให้ดูด้วยยิ่งดีครับ อิอิ ขอบพระคุณมากครับ

ไปเดินเลือกเลยเลย ชอบอันใหรก็อันนั้นครับ

Comment

พอดีผมอยู่ภูเก็ตครับคุณ Wikorn มันไม่ค่อยมีให้เลือกต้องสั่งอะครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

Comment

จีวิว พิมพ์นิผม
        C5 มาตรฐานเย็นดี ราคาสมเหตุผม
        Last edited by wikorn; 16 Sep 2007, 11:11:34.

Comment

Working...
        X