Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้าน bigitshop ดีป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้าน bigitshop ดีป่ะครับ

เห็นของมันถูกกว่าร้านอื่น การบริการดีป่ะครับ แล้ว HD 4870 กับ GTX 260 ตัวไหนดีกว่าครับ
    เห็นราคามันใกล้กัน แล้วถ้าเอาของบางอย่างไปให้ เค้าจะว่าอะไรป่ะครับ

ผมประกอบมาครับ ที่ 1,000 อะ ดีนะ พูดจาดี -*-

Comment

แล้วประกอบทั้งชุดเลยป่ะครับ

Comment

ผมซื้อ โน๊ตบุคร้านนี้เลยซื้อปีที่แล้ว ที่ พันทิพ พนักงานผู้หญิงดีมากครับนิสัยดี
        โน๊ตบุคผมเสีย ผมก็จะเอาไปเครมที่ร้าน แต่ทางร้านบอกว่าให้เราไปเครมที่ศูนย์ ข้างๆร้าน
        แต่ผมไปตอน 6โมงเยน มันปิดแล้ว ถ้าให้มาวันหลังก็ปิดอีก เพราะผมกว่าจะเลิกงาน
        ผมก็เลยฝากเค้าเครม เค้าก็ยินดี และก็จัดการให้ ของมาก็โทรมาบอก บริการดีครับ
        สุดยอดดดดดดดดดดด

Comment

bitit เห็นเพื่อนบอกว่า แบคอัพ คือ Com7 อ่าไม่รู้จิงเปล่า

Comment

งามวงศ์วานก็พูดจาดีครับ

Comment

ก็ดีครับ งามวงศ์วาน ผมก็เคยซื้อ เคยไปเปลี่ยนการ์ดจอ พอบอกว่ามันเสียเจ๊..ร้านนั้นก็เปลี่ยนให้เลย
              พันทิพย์ร้านที่ผมไปก็ดี ก็ถือว่าใช้ได้ครับ ไม่ห่วยเเละก็ำไม่ดีเกินไป พูดจาดี

Comment

Originally posted by ZeeDZAAZ View Post
                bitit เห็นเพื่อนบอกว่า แบคอัพ คือ Com7 อ่าไม่รู้จิงเปล่า

จริง

Comment

แล้วถ้างบไม่เกิน 1000 เคสของอะไรดีสุดอะครับ
                  ผมไว้เล่นในห้องนอนอะครับ ขอเน้นเก็บเสียงหน่อยง่ะ

Comment

zeer บริการดีมากๆๆคับ

Comment

ร้าน bigitshop ดีป่ะครับ

ที่งามวงศ์วาน ก็ดีนะคะแต่มีผู้ชายคนหนึ่ง มารยาทแย่มากเราเอา Notebook ไปติดตั้ง Driver Wieless นะเพราะเครื่องโดน Virus ก็เลยลงโปรแกรมใหม่แต่ไม่มี Driver Wieless เราบอกเค้าว่าขอลง Driver Wieless ใหม่เพราะใช้ Wieless ไม่ได้ เค้าก็เอาเครื่องเข้าไปดู เสร็จแล้วก็ตะคอกเราว่า มันไม่มี Driver Wieless จะใช้ได้ไง อะไรอ่ะเราก็บอกไปแล้วตั้งแต่แรกว่าเราต้องการอะไร เค้าถามว่าใครลงโปรแกรมให้ เราก็บอกเราลงเง เค้าทำหน้าแบบดูถูกสุดๆ ขอบอกนะเราทำงาน IT Management มา 3 ปี รู้ทุกเรื่องเกี่ยวกับคอมแหล่ะแค่ต้องการ Driver Wieless แค่นี้ วันนั้นสุดๆเลย แล้วก็มีผู้ชายอีกคนมารับเครื่องไป คนนี้ค่อยพูดดีหน่อย เราจำหน้ามันได้แต่ไม่รู้ชื่อไร ตัวเตี้ยๆ ผมตั้งๆอ่ะ ใครเจอก็ระวังด้วยนะเดี๋ยวจะเสียความรู้สึกเหมือนเรา

Comment

Bigit ก็บริษัทในเครือ Com7
                        หมายถึงก็บริษัทเดียวกันแหละ

Comment

Originally posted by karantharath View Post
                          ที่งามวงศ์วาน ก็ดีนะคะแต่มีผู้ชายคนหนึ่ง มารยาทแย่มากเราเอา Notebook ไปติดตั้ง Driver Wieless นะเพราะเครื่องโดน Virus ก็เลยลงโปรแกรมใหม่แต่ไม่มี Driver Wieless เราบอกเค้าว่าขอลง Driver Wieless ใหม่เพราะใช้ Wieless ไม่ได้ เค้าก็เอาเครื่องเข้าไปดู เสร็จแล้วก็ตะคอกเราว่า มันไม่มี Driver Wieless จะใช้ได้ไง อะไรอ่ะเราก็บอกไปแล้วตั้งแต่แรกว่าเราต้องการอะไร เค้าถามว่าใครลงโปรแกรมให้ เราก็บอกเราลงเง เค้าทำหน้าแบบดูถูกสุดๆ ขอบอกนะเราทำงาน IT Management มา 3 ปี รู้ทุกเรื่องเกี่ยวกับคอมแหล่ะแค่ต้องการ Driver Wieless แค่นี้ วันนั้นสุดๆเลย แล้วก็มีผู้ชายอีกคนมารับเครื่องไป คนนี้ค่อยพูดดีหน่อย เราจำหน้ามันได้แต่ไม่รู้ชื่อไร ตัวเตี้ยๆ ผมตั้งๆอ่ะ ใครเจอก็ระวังด้วยนะเดี๋ยวจะเสียความรู้สึกเหมือนเรา

ดีน่ะไอคนนี้ไม่เจอผมไม่งั้นยาว การให้บริการนี่สำคัญมาก

ครับเเต่ก็ต้องดูทั้งสองฝ่ายก่อนครับว่าตกลงกันยังไงน่ะไม่เข้าข้างใครครับ

เเต่ 2 ปีที่ผ่านที่ใช้บริการมาเยี่ยมมาก สำหรับ bigit

เเละก็สาวๆน่ารักอิอิ อันนี้สำคัญ

Comment

Working...
                          X