Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอนลง natural.mod.2.0.2 ของ Crysis หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอนลง natural.mod.2.0.2 ของ Crysis หน่อยครับ

ขอแบบละเอียดหน่อยครับ เอาวางไว้ตรงไหน ต้องทำอะไรก่อนบ้าง เริ่มตั้งแต่ ติดตั้งเกมเส็ดแล้ว
    ต้องลง patch 1.2 ด้วยมั้ยครับ หรือยังไง โอว งง สอนผมทีนะ ^^

ดับเบิ้ลคลิก install พอมี icon crysis natural.mod ขึ้นมาหน้าจอ ก็เข้าตัวนั้นแหละ

Comment

ถ้าอยากใช้เซฟเดิม ก็ลงทับอันเก่า(โฟรเดอร์ game) แต่ไม่แนะนำให้ลง ด่าน ขับ vtol เพราะเป็นฉากเดียวที่ไม่เข้าตากรรมการ

Comment

Working...
      X