Announcement

Collapse
No announcement yet.

gammer ทั้งหลายรู้จักเกมพวกนี้บ้างไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• gammer ทั้งหลายรู้จักเกมพวกนี้บ้างไหม

ป้ายหรือโปสเตอร์ของเกมครับ ถ้าใครเคยซื้อตลับแท้มันจะพวกโปสเตอร์แบบนี้แถมมากะกล่องด้วย สมัยนี้หาดูยากแล้วครับ

ไปเจอมาครับ เคยเล่น อะไรบ้าง....บอกกันหน่อยย่อ
    จริงมีเยอะก่านี้ครับแต่ด้วยขนาดภาพที่ใหญ่มากๆ เกรงว่าจะเป็นการรำคาญเลยไม่ลงต่อ ต้องขอโทด้วยนะครับ...

ขอย้ายไปไว้ห้องเกมส์นะครับ ^^

Comment

เหอ ๆ เนต 56 k หมดปัญญาเลยนะเนี่ย

Comment

ไม่ว่ากันครับคุณอู๋...^^

Comment

รู้จักกันดั๋ว ? ชักยังไง ๆ แร๊ะ อิอิ

Comment

^^" เขาออกจะดังตั้งแต่บอดเก่าแว้วครับท่านเจ ฮุๆๆๆๆๆ

Comment

เล่นแล้วทุกเกมส์ครับ ยกเว้นเกมส์สุดท้ายไม่เีคยเล่น

Comment

ไม่เคยเลยสักเกมส์คับ

Comment

แจ่มมาก

Comment

Working...
                  X