Announcement

Collapse
No announcement yet.

lenovo g400 ไม่เจอ สัญญาน Wireless ทำไงดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lenovo g400 ไม่เจอ สัญญาน Wireless ทำไงดีคับ

lenovo g400 ไม่เจอ สัญญาน Wireless ทำไงดีคับ
    ลงxp หลายๆเวอร์ชั้นก็แล้ว ไดเวอร์ก็เห็น ทำไมไม่เจอ อะคับ
    ส่งที่ร้านก็ไม่เจอเหมือนกัน
    ช่วยด้วยครับ เพื่งซื้อได้ 4 วันเอง

แหม บอกมาแค่นี้ก็ตอบยากนะครับ รายละเอียดน้อยไปหน่อย

ก็ไม่เห็นแล้วมันขึ้นอะไรแสดงมั่งอ่ะครับ
    ที่สำคัญ เปิดแล้วหรือยังครับ ของผมมันมีปุ่มปิดเปิดอยู่(คนละยี่ห้อ)
    driver ลงถูกยังไรเงี้ยครับ ต้องลองดูในแลนก่อนว่ามันเห็นตัวไวเลสยัง

Comment

ส่งร้าน ร้านยังทำไม่ได้แบบนี้ก็คนขายควายครับ

ลองโทรไปถามศูนย์ครับ ว่าทำไง ถ้าเกิดทำแล้วไม่ได้ก็เครมครับ

Comment

เราเตอร์คุณไม่เปิด ไวร์เลส หรือเปล่า ถามก่อนนะ เพราะไม่มีอารายบอกอ่ะ

Comment

Working...
        X