Announcement

Collapse
No announcement yet.

uninstall โปรแกรม folder lock ได้ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• uninstall โปรแกรม folder lock ได้ยังไงครับ

ไม่ทราบว่าจะ uninstall โปรแกรม folder lock ได้ยังไงครับ พอดีจะลงเวอร์ชั่นใหม่ จะลบเวอร์ชั่นเก่าออกก่อนแต่มันลบไม่ได้ครับ ลองลบโดยโปรแกรม your uninstallไม่ได้ ลบโดยuninstall ของโปรแกรมforder lock มันก็บอกต้องเข้าไปลบในโปรแกรม พอเข้าโปรแกรมใส่รหัส แล้ว uninstall มันก็ยังไม่ลบ ไม่ทราบจะลบมันได้อย่างไรครับ

ปลดล็อคแล้วเอาไพล์ออกมาหมดรึยังครับ ?

ถ้าไม่ได้ลองลงโปรแกรมใหม่แล้วถอดออกตรง add/remove program อย่าทำผ่าน your uninstall ดูครับ
    Last edited by LigerZero; 15 Dec 2008, 21:48:51.

Comment

ผมว่ายังมีบางโฟลเดอร์ที่ยังไม่ได้ปลดล็อคแน่ๆเลย

Comment

ปลดหมดแล้วครับ คือจริงๆยังไม่เคยใช้งานเลย ทีนี่พอจะใช้ก็เห็นมีเวอร์ชั่นใหม่ล่ะ เลยจะลบของเก่าแต่ลบไม่ได้ครับ

Comment

Working...
        X