Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ the ipod could not be restored. an unknown error occurred 1604

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ the ipod could not be restored. an unknown error occurred 1604

ipod touch gen3 64gb ไม่jailbreak กำลังอัปเดต ios 4.3.2

เสียบ itune กดอัปเดต มันดาวโหลด ios 4.3.2 มา เสร็จแล้ว ติดตั้งลงบน ipod จู่ๆ ก็ขึ้น the ipod could not be restored. an unknown error occurred 1604

จากนั้น itune ก็ไม่เห็น ipod ......เอาออกเสียบใหม่ เปิด/ปิดเครื่อง เสียบเท่าไรก็ไม่เห็น

ส่วน ipod ก็บอกให้เราเสียบ itune อย่างเดียว

ช่วยด้วยครับ
    ....
    .......
    .........
    ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by faozee View Post
      ช่วยด้วยครับ
      ....
      .......
      .........
      ขอบคุณครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by faozee View Post
        ขอบคุณครับ
        ขอบคุณเพื่อนๆ ที่ช่วยเหลือมากๆ เลยน่ะครับ ตอนนี้แก้ไข้ได้แล้ว โปรแกรมที่ซื้อมาทั้งหมดหายไปด้วย T_T

Comment

เป็นเหมือน 3GS ของผมเลย ครับ มันเข้าโหมด DFU

ร้านเค้าบอกว่า ให้ ดาวเกจไปใช้ 4.1.1 ผมก้อดาวไำปละ พอลงโปรแกรมใหม่้ ก้อใช้ได้ปกติ แต่พอปิดเครื่องจะเปนแบบนี้เลย

ปล. ขอผมขายทิ้งไปละเพราะเหตุนี้แหละครับ อิอิ ยังไงก้ออย่าพึ่งท้อนะให้กำลังใจ

Comment

โปรแกรมที่ซื้อมาไม่หายหรอกครับ เปิด iTunes แล้ว sync กับบัญชีของคุณมันก็จะเอาแอพต่างๆที่คุณโหลดไว้ครับ

Comment

Originally posted by SaNooKNi View Post
              โปรแกรมที่ซื้อมาไม่หายหรอกครับ เปิด iTunes แล้ว sync กับบัญชีของคุณมันก็จะเอาแอพต่างๆที่คุณโหลดไว้ครับ
              จริงดิ.... ข..ข..ข..ขอบคุณมากครับ (-:

Comment

Originally posted by SaNooKNi View Post
                แป๋ว.........
                ผมลืมบอก ที่แก้ปัญหาได้เพราะผมฟอร์เมตลงวินโดว์ใหม่ เห็นมันเป็นหวัดอยู่หลายวันแล้ว app ทั้งหมดก็เลยหายไปด้วย

แต่ยังไงก็ขอบคุณมากน่ะครับ

ยังมีวิธีอีกใหมครับ

Comment

Working...
                X