Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Left 4 Dead ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Left 4 Dead ครับ

คือโหมด Single Player อะครับ
    มันมี 4 แคมเปญใช่มะ
    แล้วเนื้อเรื่องของแต่ละแคมเปญก็ไม่เกี่ยวข้องกันใช่รึเปล่า
    คือเล่นจบไป สามแคมเปญแล้วยังงงๆอยู่อะ
    เพราะฉากจบของแต่ละแคมเปญมันดาดๆไงไม่รู้อะ
    แล้วถ้าเล่นจบ 4 แคมเปญแล้วมันจะมีคัตซีนอะไรเหมาะๆ หรือปลดล็อกอะไรรึเปล่าอะครับ

ใครจะชวนผมไป Co ด้วยคงไม่ไหวครับเน็ตไม่อำนวย แต่ก็ขอบคุณที่ชวนครับ

เกมส์นี้เน้นไปทาง Multi Player มากกว่าครับก็เลยไม่มีเนื้อเรื่อง

Comment

เนื้อเรื่องมีนิดๆ ลองอ่านดูตามกำแพง อิอิ

เรื่องปลดล็อกรู้สึกต้องของแท้มั้ง

Comment

คือผมลองเข้าไปดูที่ Credit อะมันเป็นลักษณะคล้ายห้องมีผนังสีขาวอยู่ด้านนึงนอกนั้นเป็นสีดำหมดและมีเรากับเพื่อนอีกสามคน ไม่มีตัวหนังสืออะไนเลย เป็นงี้ผิดปกติรึเปล่าครับเนี่ย

Comment

Working...
        X