Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออณุญาติตั้งกระทู้ในห้องนี้รับ บริจาคของ 3 ชิ้นนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออณุญาติตั้งกระทู้ในห้องนี้รับ บริจาคของ 3 ชิ้นนะครับ

พอดีผมมีอุปกรณ์คอมเหลือๆทั้งที่ พี่ๆน้องๆให้มาบางของผมบ้าง รวมได้2ชุด จะนำไปบริจาค ประกอบเสร็จแล้วแ่ต่ มีปัญหาคือ มี1เครื่อง sound on เสีย และฝาหลังไม่มี
    กับอีกเครื่อง ROM DRIVE มีปัญหา
    หากท่านได้มีอุปกรณ์พวกนี้ ไม่ได้ใช้ผมขอบริจาคได้ใหมครับ คอมจะเอาไปให้กับโีรงเรียน ชอน ตาคลี จ.นครสวรรค์ ครับ ถ้าเป็นไปได้ขอแถวๆ อ่อนนุชได้จะดีมากครับผมไปรับเองได้ จะใช้เครื่องวันพุธนี้ครับ

สิ่งที่ขาด

ฝาหลัง MB ASUS A7V600-X
    SOUND CARD PCI รุ่นอะไรก็ได้ครับ ใช้ได้ก็พอ
    ROM DRIVE ถ้าได้ DVD จะดีมากครับ แต่ของ IDE นะครับ SATA MB อีกรุ่น ไม่ีมี PORT SATA

หากท่านไดประสงค์ที่จะขายก็ยินดีนะครับ ขอราคาพิเศษหน่อยครับ
    คืนนี้จะเอารูปมาฝากครับ

ตั้งกระทู้ห้องนี้เพราะคิดว่า หลายท่านที่จะซื้อใหม่ อาจจะมีของ3ชิ้นนี้ที่ไม่ได้ใช้แล้วอยู่บ่างนะครับ
    Last edited by wikorn; 16 May 2010, 11:38:22.

ดันๆๆ

Comment

up....

Comment

ช่วยดันครับ

Comment

ดันๆอีกแรง

Comment

มีแบบ CD-Rom กับ combo-driver ได้ไหม คับ

Comment

Originally posted by sammy7991 View Post
              มีแบบ CD-Rom กับ combo-driver ได้ไหม คับ
              ได้ครับ ขอให้เป็น IDE ใช้แค่ตัวเดียวครับ ถ้าได้อยู่แถวๆอ่อนนุชใหมครับเดี่ยวผมไปรับได้

ฝาหลังได้มาแล้วนะครับ นึกว่าจะเป้นตัวที่หายากที่สุก โชคดี มีพี่ท่านนึง มีของเก่าพอดีครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

ผมมีคอมเครื่องนึงครับ ไม่ได้ใช้ ตอนแรกเปิดติด ไม่ได้ใช้นานเลยเปิดไม่ติด CPU Cerelon D ครับ

ไม่รู้เพราะอะไร แต่ผมว่ายังใช้ได้อยู่นะ คิดว่า Psu เสีย ถ้าสนใจผมขอบริจาคด้วยครับ

PM มาเลยครับ ผมอยู่ ราม53

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  พอดีผมมีอุปกรณ์คอมเหลือๆทั้งที่ พี่ๆน้องๆให้มาบางของผมบ้าง รวมได้2ชุด จะนำไปบริจาค ประกอบเสร็จแล้วแ่ต่ มีปัญหาคือ มี1เครื่อง sound on เสีย และฝาหลังไม่มี
                  กับอีกเครื่อง ROM DRIVE มีปัญหา
                  หากท่านได้มีอุปกรณ์พวกนี้ ไม่ได้ใช้ผมขอบริจาคได้ใหมครับ คอมจะเอาไปให้กับโีรงเรียน ชอน ตาคลี จ.นครสวรรค์ ครับ ถ้าเป็นไปได้ขอแถวๆ อ่อนนุชได้จะดีมากครับผมไปรับเองได้ จะใช้เครื่องวันพุธนี้ครับ

สิ่งที่ขาด

ฝาหลัง MB ASUS A7V600-X
                  SOUND CARD PCI รุ่นอะไรก็ได้ครับ ใช้ได้ก็พอ
                  ROM DRIVE ถ้าได้ DVD จะดีมากครับ แต่ของ IDE นะครับ SATA MB อีกรุ่น ไม่ีมี PORT SATA

หากท่านไดประสงค์ที่จะขายก็ยินดีนะครับ ขอราคาพิเศษหน่อยครับ
                  คืนนี้จะเอารูปมาฝากครับ

ตั้งกระทู้ห้องนี้เพราะคิดว่า หลายท่านที่จะซื้อใหม่ อาจจะมีของ3ชิ้นนี้ที่ไม่ได้ใช้แล้วอยู่บ่างนะครับ
                  อนุึโมทนาด้วยครับ เอามาบริจาคจังหวัดผมเลย พ่อผมเพิ่งเอาไปบริจาคให้พระพยอม เมื่อไม่กี่เดือนที่แล้วครับ คอมเก่า5-6ปีแล้วไม่ได้่ใช้ ยกชุดเลย สาูธุ สาธุ

Comment

ดันฮะคนดี ของสังคม

Comment

ดัน

Comment

ดันๆ

Comment

อัพ

Comment

ดันครับ เสียดายเราไม่มี

Comment

ดัน อีก แรง ง

Comment

Working...
                              X