Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าด้วยเรื่อง SLI nVIDIA Technologiesss

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าด้วยเรื่อง SLI nVIDIA Technologiesss

เทคโนโลยี SLI มันเป็นอย่างไงครับพี่น้องครับ
    แล้วที่ว่าใส่การ์ดจอ 2 ตัวเนี่ย P5LD2 SE ใส่ได้หรือป่าวครับ รู้สึกว่า EN8500GT มันไม่ค่อยแรงเลยครับพี่น้องครับ
    ขอบคุงที่ให้คำแนะนำ

....

Comment

ไม่ได้ครับ บอร์ดนี้ผมใช้อยู่ มี PCI-e slot แค่ช่องเดียวครับ จบข่าว

Comment

8500gt รู้สึกจะsliไม่ได้เพราะมานไม่มีหัวเสียบบริจ บอร์ดท่านก็ไม่รับsliด้วย ตามข้างบน มีรูเดียว เอิกๆ อีกอย่างintel sliไมได้ครับ
        Last edited by ohm27; 24 Jul 2007, 15:10:18.

Comment

ไม่มีบริจก็sliได้ไม่ใช่หรอครับ แต่ห่วย

Comment

แต่ละท่านมีแตปืน..........เสียววุ้ย

Comment

อะนะ 6600gt ผมยังแรงได้เลย หุหุ

Comment

-*-

Originally posted by ohm27 View Post
                8500gt รู้สึกจะsliไม่ได้เพราะมานไม่มีหัวเสียบบริจ บอร์ดท่านก็ไม่รับsliด้วย ตามข้างบน มีรูเดียว เอิกๆ อีกอย่างintel sliไมได้ครับ
                กาด8500มันsliได้นะครับเคยเหนเทสอยู่แว๊ป ไม่ต้องไช้สะพานเชื่อม

Comment

อ้าวหลอครับ เดี๋ยวนี้มีSLI แบบsoftwareเหมือนcrossfireแล้วหลอ เพิ่งรู้นะเนี่ย

Comment

SLi เด๋วนี้ ไม่ต้องใช้สะพานด้านบนก็ได้ครับ แต่ใช้ได้เฉพาะบางรุ่นนะครับ เช่น 8500 7300 ก็ด้วย

Comment

Working...
                    X