Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sunbeam 9 Bay + TT น้ำใหญ่ 745 (ติชมได้ครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sunbeam 9 Bay + TT น้ำใหญ่ 745 (ติชมได้ครับ)

ก็ไม่มีอะไรมากครับ Bigwater 745 เดิม ๆ ยังไม่ได้เปลี่ยนอะไร

สเป็คตามลายเซ็นเลยครับ

มือใหม่ เพิ่งหัดเล่นน้ำ ติชมได้ครับผม

มีต่อครับ....อัพโหลดรูปก่อง....

ต่อครับ...

Comment

Comment

Comment

Comment

ชุดนี้เย็นดีมั้ยครับ....

Comment

Originally posted by dears View Post
              ชุดนี้เย็นดีมั้ยครับ....
              กำลังรอ MX-1 เข้าที่อยู่อ่ะครับ คงใช้เวลาสักวันสองวัน แล้วจะมารายงานให้ทราบอีกครั้งนึงครับ

Comment

อ๊ากก อยากด้าย แต่เสียดายเงิน T^T
                ทำไมตูเก็บสายไฟแบบนี้ไม่ได้มั่งว้า รกตลอด

Comment

Originally posted by greatng View Post
                  อ๊ากก อยากด้าย แต่เสียดายเงิน T^T
                  ทำไมตูเก็บสายไฟแบบนี้ไม่ได้มั่งว้า รกตลอด
                  สอบเสร็จแล้วบอก เดี๋ยวไปจัดให้

ปล.ค่าจัดสายขอเป็น ไฮเนเก้น 3 ขวดพอ

Comment

ไม่มีอะไรให้ติ

Comment

น่าจะเอาพัดลมหม้อน้ำไว้ด้านในเคสนะคับ ดูดลมเย็นต่อจากพัดลมที่ติดอยู่ตรงฝาเคสบนไปเป่าได้เลย หุหุ

(เหมือนกะว่าตอนนี้เป่าฟามร้อนเข้าหลังเคส)

แนะนิโหน่ยๆ มะต้องทำตามก้อได้คับ กะมะเปงไรคับ แล้วแต่คนชอบบบบบบบบ!!!

ปล.เย็นๆๆ

Comment

Originally posted by NICKKIEZ View Post
                        น่าจะเอาพัดลมหม้อน้ำไว้ด้านในเคสนะคับ ดูดลมเย็นต่อจากพัดลมที่ติดอยู่ตรงฝาเคสบนไปเป่าได้เลย หุหุ

(เหมือนกะว่าตอนนี้เป่าฟามร้อนเข้าหลังเคส)

แนะนิโหน่ยๆ มะต้องทำตามก้อได้คับ กะมะเปงไรคับ แล้วแต่คนชอบบบบบบบบ!!!

ปล.เย็นๆๆ
                        ครั้งแรกตอนประกอบ ก็เอาไว้ด้านในแหละครับ

แต่ทีนี้มันดูแน่น ๆ แออัดยังไงก็ไม่รู้ เลยเอาออกมาข้างนอกอะครับ แล้วก็เปลี่ยนหน้าพัดลมด้วย ให้ดูดลมออกทางด้านหลังครับ

แล้วอีกอย่าง ถ้าเอาไว้ด้านในเคส แล้วมันจะชนกับพัดลมตรงฝาข้างด้วย

Comment

Last edited by illusion_tx; 16 May 2010, 16:04:51.

Comment

โอวสวยครับ ไม่ทราบว่าชุดนี้ ( ชุดน้ำ + เคส ) ราคาเท่าไรครับ จาหยอดกระปุกเล่นบ้างครับ อิอิ

Comment

Originally posted by BigQue View Post
                              โอวสวยครับ ไม่ทราบว่าชุดนี้ ( ชุดน้ำ + เคส ) ราคาเท่าไรครับ จาหยอดกระปุกเล่นบ้างครับ อิอิ
                              ชุดน้ำ ThermalTake Bigwater 745 = 4,500.- ครับ

เคส Sunbeam 9 Bay = 3,500.- ครับ

Comment

Working...
                              X