Announcement

Collapse
No announcement yet.

overclock การ์ดจอ notebook ได้มั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• overclock การ์ดจอ notebook ได้มั๊ยครับ

ใช้ Acer 5112 อยู่อนากจะโอเวอร์คล๊อกสักหน่อยอ่ะครับ

โปรแกรมตัวไหนได้บ้างครับ โหลดได้ที่ไหน

ATI Mobility Redeon x1300 up to 256MB HyperMemory

แต่ งง อยู่ ที่ ก่อนหน้านี้ มีแรม 512 ไปดูที่การ์ดจอ มันบอกว่ามีแรม256 แต่พอไปเพิ่มแรม เป็น 1G ไปดูที่การ์ด มันบอกว่ามีแรม 512 อ่ะครับ ตกลงมันเป็น 512 จริงรึป่าว

มันแชร์กันค่ะ ต้องดูดีๆ

Comment

อย่าไปคล๊อกเลยคับโน๊ตบุคที่ความเร็วเดิมๆๆมันก็ร้อนจะพังอยู่แล้วไม่เหมือนคอมบ้านนะ

Comment

OC ได้ครับ atitool ก็ได้

Comment

Working...
        X