Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมคอมผมค้างเวลาตอนเริ่มเกมอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมคอมผมค้างเวลาตอนเริ่มเกมอ่ะคับ

คอมผมตอนกดเริ่มเกมพอเริ่มสักพักมันจะค้างอ่ะคับ
    ผมลง slient hunter4 red alert3 company of hero
    พอกดเริ่มเกมมันค้างหมดเลยคับ

คอมผม P4 3.0 ram512*2 HD80*2 การ์ดจอGeforce6600 256mb

ช่วยบอกวิธีแก้ทีคับพึ่งซื้อการ์ดจอมาตั้ง1300T^T

1.ไดรเวอร์
    2.PSU อะไรครับ
    3.ความร้อน

Comment

ไดร์เวอร์ตัวล่าสุดคับเชคจากเวบแล้ว
      PSUใช้ของD-tech 450w

Comment

ผมใช้ PSU450w น้อยไปหรอคับ
        หรือว่าลงวินโดว์ใหม่แล้วจะหายอ่ะคับ

Comment

D-tech เป็นหนึ่งยี่ห้อที่ไม่น่าไว้ใจครับ อิอิ

Comment

Working...
          X