Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT1.5m33ชม.โหลดได้แค่4.1Gb

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TOT1.5m33ชม.โหลดได้แค่4.1Gb

ทั้งตอนเช้าเย็นค่ำมืด
    คิดแล้วได้34.7k/s
    น้อยกว่าความเร็วมาตรฐานประมาณ 5 เท่า
    ทำไงดีคับ จะบ้าตายอยู่แล้ว
    ปล.บ้านผมอยู่กระบี่ ชุมสาย 200 m.
    speed testก็ขึ้นๆลงๆตั้งแต่40ยัน900

กำ........

ลองโทรไปครับ แต่จะท้องที่ปญหาต่างๆกันไป

Comment

ยังไงเช็คสายโทรศัพย์ด้วยนะครับ

บางทีสายอาจเก่ามีสนิท หรือเส้นเล็กเกินไป

Comment

ผมเน็ต 3m โหลดเต็มสปีด 4 ชั่วโมงก็เสร็จและ เฉลี่ยชั่วโมงละ 1 กิ๊ก ไม่ขาดไม่เกิน อิอิ

Comment

เหอเหอ

Comment

วันนี้ผมก็เป็นครับ...โหลดช้ามากแถมเวลาเล่น SF ปิง500ตลอดเลยอืดสุดๆ ไม่รูว่าเป็นเพราะชุมสายป่ะนะ พอดีตอนหัวค่ำสัญญาณมีแต่เข้าเวปไม่ได้เลยโหลดอะไรก็ไม่ได้ เลยลงวินโดว์ ใหม่ แล้วก็เซตค่าต่างๆของ เราเตอร์ พอลองมาเล่น ก็เข้าเวปได้ปกติแต่อืดมากๆเลยครับ แก้ไงก็ไม่หาย

Comment

Working...
            X