Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับ

คอมผมลงแรม 4 g คือ 2*2 อ่าคับแต่ในวินโด้มันเห็นแค่3.25เองอ่ามันเป็นไรหรอคับช่วยด้วยจร้า

จัดเป็น 64BIT งับ.... ไร้ปัญหา คลายกังวล
    ถ้า 32BIT ก็ตามนั้นแหยะเน้อ

Comment

ตามข้างบน/ล่าง
      ปกติ ถ้ายังเป็น OS 32-bit

Comment

ด้านล่างใช้ vista 32 บิต sp1 เห็นแรม 4 GB อ่ะ

Comment

ขอบใจมากคับ

Comment

win 2003 ก็เห็น 4 ครับ

Comment

แล้วจะเอาไงดีอ่าคับถึงดีอ่าคับเเนะนำหน่อยคับ

Comment

ถึง 32 Bit เห็นครบก็ใช้งานไม่ครบหรอก อย่างมากก็ 3.5 อยากครบต้อง 64Bit จะไม่ขาดทุนครับ

3.25GB มากมายแล้วครับ ใช้ให้หมดก่อนเถอะ แล้วค่อยเดือดร้อนก็ได้นะ อิอิ

Comment

Working...
                X