Announcement

Collapse
No announcement yet.

F.E.A.R 2 ช่วยทีครับ หาทางไปไม่เจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• F.E.A.R 2 ช่วยทีครับ หาทางไปไม่เจอ

ผ่านแล้วครับถ้าติดอีก เด๋วจะมาถามใหม่จ้า
    Last edited by kangyeon; 19 Feb 2009, 03:07:57. Reason: F.E.A.R 2 ช่วยทีครับ หาคีย์การ์ดไม่เจอ

เอามาแลกกันเล่นมั่งดิอยากเล่นมั่ง

Comment

Originally posted by Gtx9800 View Post
      เอามาแลกกันเล่นมั่งดิอยากเล่นมั่ง
      อ่ะน่ะ บิทชั้นนำทั่วไปมีให้โหลด ^_^

Comment

ไปหาในห้องอาจารย์ใหญ่อ่ะ ที่มีตัวประหลาดพุ่งออกมา

Comment

Originally posted by Icemancmx View Post
          ไปหาในห้องอาจารย์ใหญ่อ่ะ ที่มีตัวประหลาดพุ่งออกมา

ขอคุณครับ ผ่านแล้วครับ ถ้าติดอีกเด๋วจะถามใหม่

Comment

ผมก็มีปัญหา

ผมก็มีปัญหา
            คือผมผ่านไปถึงซักประมาณ ด้าน5อะครับ
            ทีนี้มันก็หาทางไปต่อไม่เจอ
            อธิบายด่านครับ
            เราออกมาจากรถหุ่มเกาะครับมีศพอยู่1ศพ
            ข้างหน้ากับข้างหลังมีตึกข้างๆมีรั้วเหล็ก
            ตึกข้างหน้ามีประตูแต่เปิดไม่ได้ครับเพราะมีของขวางทางอยู่เปิดไม่ได้
            เลยหาทางไปไม่เจอ

Comment

ด่านนี้น่าจะเป็นโรงเรียนพอเดินไปทางด้านหน้าประตูจถูกปิดไว้ฝั่งขวามือตรงท่อระบายน้ำจะมีกุญแจล็อกอยู่
              ใช้ปืนยิงแล้วลงไปได้เลย

Comment

ขวามือ ของตึก ที่พื้นตรงหน้าต่าง มีฝาท่อตะแกรงเหล็ก ยิงกุญแจ แล้วโดดลงไป อิอิ

Comment

Working...
                X