Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมอยาก คล๊อกใจจะขาดแล้วเอย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมอยาก คล๊อกใจจะขาดแล้วเอย

TK ANDY มารึยังอ่าครับ อยากคล๊อกใจจะขาดแล้วเอย 555

ใจจะขาดเลยเหรอเนี้ย ผีโอเวอร์คล๊อคเข้าสิงแล้ว อิอิ

Comment

ร้อน ของใหม่ ครับ อิอิอิ

Comment

...

Comment

ไม่ลองดู IFX-14 ของ Thermalright หรอ

Ultra-120 EX ก็ได้ เย็นที่สุด สะใจ

Comment

เล่งไว 2 ตัวอะ ADNYผมก็ชอบเป่าลงบอด์รกับTHERMALRIGHT ULTRA 120 EXTREME และครับ วันจันทร์ว่าจะลองไปเดินดูว่าของมายัง แบบว่าเคยใช่HR-01 ละ อย่างเปลี่ยน มาเป่าลงบอด์นบ้าง
            ผมไม่รู้ว่ามันต่าง กันเยอะ เรื่อง อุณหภูมิ
            อีกเรื่อง ขี้เกรียจแกะ MB มาลองขาล๊อก 555 เบื่อ แกะ เข้าแกะออก ถ้าได้มาก็ต้องแกะละครับ 555

Comment

Working...
            X