Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงให้ 3850 แรงๆและเย็นๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงให้ 3850 แรงๆและเย็นๆ

ตามนั้นเลยคับ OC ไปแล้ว ที่ 850/1100 Core/Mem

ยังมะทันทำไรเลย ความร้อนพ่งไปแตะที่ 64 องศาแย้วอ่ะ

ยิ่ง Full Load นะ ไม่ต้องพูดถึง ย่างเนื้อได้เลย

ทำไงดีๆ ท่านทั้งหลายช่วยแนะนำหน่อย

การ์ดจอก้อไอ้ตัวเนี้ย
    Last edited by Auntonio; 4 Jan 2010, 16:31:15.

หาซิ้งค์ดีๆมาเปลี่ยนให้มัน

ไม่มีงบก็เอา 80mm จ่อเลย

Comment

ระบายความร้อนด้วยน้ำ... + ลากต่อ ถ้าใหว ^^"

Comment

เล่นนํ้า+Hatari

Comment

มีใครให้มากกว่านี้มั๊ยครับ

Comment

มันตันแล้วล่ะครับ จะvmod หรอ ก็ดูแล้วการ์ดnon ref น่าจะลำบาก แต่ลองหาข้อมูลก่อนก็ดี ส่วนมาก็เปลี่ยนsink ไม่ก็พัดลมแรงๆเป่า (แต่พัดลมแรงๆเป่าลดtemp ได้จริงแต่ไม่เยอะมากนัก)

ทางเลือกที่3 ขาย+เงินที่จะเปลี่ยนSink ไปถอยHD4850 แรงๆ มาใช้ครับ อุๆ เห็นผลชัดเจน คะแนนต่างกันไม่มาก แต่เล่นเกมส์จริง สุดยอดครับ (เน้นCPU แรงๆ แรมเหลือๆ ด้วยล่ะ)

Comment

ถ้าขายแล้วซื้อใหม่

....................

กินมาม่าทั้งเดือนจิคับ เด๋วเจอแฟนด่าอีก เหอเหอ

ต้องแอบๆละ

Comment

2B

Comment

อุๆ ถ้าอย่างนั้นมีทางเลือกครับ เลิกกับแฟนครับ เลิกเลย เชื่อผม เป็นเรื่องที่ดี จะมีเงินเหลือ อยากได้อะไรก็ได้ อยากกินอะไร อยากทำอะไรตามใจก็ได้ทุกอย่าง ไม่ต้องมีคนบ่นคนด่า แถมไม่ต้องกังวลเรื่องเขาจะหมดรักเราก่อนหรือปล่าว เลิกเลย เชื่อผม Confirm~~~~~~~~~~~~~~~~ (เอ๊ย? ตานี่อย่างไง ยุให้ชาวบ้านเลิกกัน เหอๆ ล้อเล่นครับ ค่อยๆ เก็บแล้วถอยตัวAsus HD4850 TOP ก็ได้ครับ หน้าตาคล้ายๆกัน รับรอง จับไม่ได้ เอากล่องไปซ่อนด้วยล่ะ)

Comment

มาม่าอร่อยดี

Comment

กินบ่อยๆไม่ดีนะ มาม่า

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=321242

ทำแบบผมสิครับ ลงทุนหน่อย

Comment

Working...
                        X