Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Delta 350W เอาอยู่มะงับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Delta 350W เอาอยู่มะงับ ?

Spec
    CPU: P4 2.4 (อาจเปลี่ยนเป็น E21XX)
    M/B: P5LD2-SE
    RAM: 1G*2 667 (Corsair value se)
    HDD: 160Gb * 2
    Combo Drive: 1
    Fan: 12 Cm*4(LED) + 2 PCI Slot Fan

PSU Delta 350W (เค้าว่า วัตแท้นิ)

ถ้าใช้ กาดจอพวก Galaxy 7900Gs / 7950Gs จะเอาอยู่มะงับ >.<? หรือผมควรเล่น กาดจอพวก 8600GT @@?

ps ไม่ Oc นะงับแต่ run ที่ peak load บ่อยๆ แน่งับ
    Last edited by Teardrop; 7 Jan 2008, 09:20:57.

มันราคาไม่แพง ท่านก็ลองซื้อมาลองก่อนได้คับ ถ้าไม่พอแล้วเอามาขายต่อผม อิอิ

Comment

Originally posted by 200sx View Post
      มันราคาไม่แพง ท่านก็ลองซื้อมาลองก่อนได้คับ ถ้าไม่พอแล้วเอามาขายต่อผม อิอิ
      PSU อะมีแล้วงับ (Mod ปายแล้วด้วย ^^")

อานที่จะซื้ออะ กาดจองับ >.<"

Comment

อยากรู้เหมือนกัน

Comment

350 W ใช้ได้ในสภาวะปกติแบบหวุดหวิด ถ้าLoad เมื่อไหร่ไม่น่ารอด
          Last edited by kt_shy; 26 Dec 2008, 20:00:50.

Comment

ถ้าวัตต์เต็มก้อไหวครับ

Comment

สบายครับ

Comment

สบายครับๆๆ

Comment

สรุปว่า มะได้ซื้อ 7900Gs ได้เป็น 8600Gt มาแทนแระ แหะๆ ^^"

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
                    Spec
                    CPU: P4 2.4 (อาจเปลี่ยนเป็น E21XX)
                    M/B: P5LD2-SE
                    RAM: 1G*2 667 (Corsair value se)
                    HDD: 160Gb * 2
                    Combo Drive: 1
                    Fan: 12 Cm*4(LED) + 2 PCI Slot Fan

PSU Delta 350W (เค้าว่า วัตแท้นิ)

ถ้าใช้ กาดจอพวก Galaxy 7900Gs / 7950Gs จะเอาอยู่มะงับ >.<? หรือผมควรเล่น กาดจอพวก 8600GT @@?

ps ไม่ Oc นะงับแต่ run ที่ peak load บ่อยๆ แน่งับ
                    เอาอยู่แน่ ๆ ครับ

Comment

อยู่ชัวครับ ผมใช้อยู่

Comment

น่าจะพอไหวครับ แต่ถ้ามาเล่นการ์ดจอแรงๆ ซีพียูแรงๆก็ไม่น่าจะอยู่

Comment

ถ้าสงสัยว่า psu ไหวไม่ไหว (หลังจากใส่การ์ดแล้ว hang) ลองเอา hdd ออกดูครับ

Comment

ครายขุดมานิ ==a"

ผมใช้ กับ 8600GT แล้วงับ แหะๆ มะได้ใช้ Gs ^^"
                            เอาอยู่แต่ มีปัญหากับ จ่ายไฟช่อง USB อ่อนงับ... (PSU บ้านๆ มากะเคสลองแล้วมะมีปัญหา) เสียบ HDD-Ex แล้วมีปัญหา เตือนไฟมะพองับ

ps ที่บอกว่าเอาอยู๋เพราะ เสียบ HDD เพิ่มอีก 2 ตัวยังได้อยู่

Comment

Working...
                            X