Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เครื่องผมค้างแบบนี้อะ มีภาพๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เครื่องผมค้างแบบนี้อะ มีภาพๆ

เล่นอยู่ดีๆ แล้วมันจะขึ้นแบบในรูป ไฟ cpu จะวิ่งตลอด ทำไรต่อไม่ได้เลย ต้อง restart อย่างเดียวอะครับ
    Attached Files

รื้นอุปกรณ์ทั้งหมดแล้วประกอบใหม่ครับ (ถ่านเมนบอร์ดด้วย ละ)
    ท่าทางจะมีอะไร ร่วนๆ นะ

Comment

แล้วอย่างนี้มันจะมีอะไรพังป่าวครับ พึ่งประกอบมาได้ไม่นานซะด้วย T.T

Comment

อาจจะเป็นที่ การ์ดจอคับลองถอดเสียบไหม่คับ^^"

Comment

ของผม ออนบอร์ด asrock อะครับ

Comment

มีจออื่นลองเสียบไหมคับ

Comment

หมายถึงตัวจอหรือการ์ดจออะครับ แต่ไม่มีทั้งสองอย่าง แง

Comment

เป็นที่อุปกรณ์แน่เลย ลองถอดแรมออกใส่สลับช่อง ถ้ามี 2 ตัวก็ใส่ทีละตัว

Comment

Working...
                X