Announcement

Collapse
No announcement yet.

FEAR ด่านที่มี engineering อ้วนๆน่ะครับผ่านไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FEAR ด่านที่มี engineering อ้วนๆน่ะครับผ่านไง

ที่มันให้ทำ Shut down security system

ผ่านไงครับไม่มีทางไปเง้อๆ

ยาก แฮะนานและ รู้สึกเดินกลับมาแล้วลองหาทางปีนครับแล้วจะเข้าไปในห้องนั้นได้

Comment

มัน มีหลายตอนนะ ครับ ที่เจอไอ่อ้วนนั้น ผมล่ะ หมั่นใส้มันจิงๆ

ลองเซฟรูปมาลงดู คับ

เผื่อผมช่วยได้

Comment

ผ่านละครับ ไปกดคอมในห้องที่มีปืนเยอะๆน่ะครับ

คอมก็เล็กนิดเดียวเอง งุงิ

ขอให้ไอ้อ้วยนั่นโดนAlma(เด็กผู้หญ้ง)นั่นข่มขืนมัน ชิส์

Comment

ขอบคุณท่านทั้งสองมากครับ

แล้วเซพรูปกดไรครับ ผมลืม...

Comment

Working...
          X