Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามว่ากาดจอ GF 5500 เล่น SF แลคไหมครับ ผมเล่น แลคนิด-ปานกลาง ตุกๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามว่ากาดจอ GF 5500 เล่น SF แลคไหมครับ ผมเล่น แลคนิด-ปานกลาง ตุกๆ

ตามหัวข้อเลยครับ คุณงับผม

ความแลคไม่เกี่ยวกับการ์ดจอครับ ความแลคอยู่ที่ความเร็วของเน็ต สัญญาญ สเถียรแค่ไหน ตอนนั้นมีปัญหารึเปล่า
    ความกระตุกอะครับเกี่ยวที่สเปคคอม โดยเฉพาะ การ์ดจอ (แรม ซีพียู)
    ---ผมใช้ GF FX5200 ลื่นครับ

Comment

ลื่นครับ

Comment

เน็ตก็แรงดีครับ ของ TT&T 2M ครับ แรม 1024 CPU intel R 2.40 อะครับ

Comment

ผมใช้เน็ต4Mยังไม่ลื่นเลยงับอย่างอื่นลื่นหมดยกเว้นเจอระเบิดควันหน่วงนิดๆอะครับเครื่องเก่านะ
          P4 2.8
          FX 5500 256M
          Ram 1Gb
          HDD 40Gb

Comment

P4 2.8 Ram512 Fx5200 ลื่นๆๆเลยคับ

Comment

Working...
            X