Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอชื่อเวป ที่เก็บรวบรวมฐานข้อมูลทุกเวป ทั่วโลกนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอชื่อเวป ที่เก็บรวบรวมฐานข้อมูลทุกเวป ทั่วโลกนะครับ

ผมเซฟลิ้งค์ ที่ว่านี่ไว้ใน Favorites แต่ผมFormatเครื่องใหม่ มันหายไปนะครับ
    รบกวนเพื่อนๆๆ ท่านใดทราบ กรุณาบอกลิ้งค์ ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ป.ล เวปที่ว่า เขาจะเก็บฐานข้อมูลเก่าของทุกเวปไซ อะไว้ จากปัจจุบันกลับไปในอดีต
    เราสามารถ Search หาข้อมูลเวปเก่าๆๆ ได้จากหน้าเวปของเขาเลยนะครับ
Working...
X