Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ไร้สาระ]ถ้าเสียบ sound card หลายใบพร้อมกันจะเกิดอะไรขึ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ไร้สาระ]ถ้าเสียบ sound card หลายใบพร้อมกันจะเกิดอะไรขึ้น

พอดีผมกะว่าจะไปสอย X-Fi Fatal1ty มาอีกตัวแทนเจ้า SupremeFX เลยมีความคิดพิเรนๆว่าอยากลองใส่พร้อมกันดู แล้วฟังเสียงเลยว่ามันต่างกันยังไงบ้าง ไม่รู้จะทำได้มั้ยครับ
    แล้วจะลงไดรเวอร์กันยังไง ถ้าไดรเวอร์ลงหลายตัวให้มันควบคุมแต่ละใบอิสระแยกกันได้มั้ยครับ ขอโทษด้วยครับถ้าคำถามมันไร้สาระ เพราะส่วนตัวผมคิดว่าคงทำไม่ได้แหงๆ

ถ้ายี่ห้อเดียวกัน ไม่เคยลองครับ
    แต่คนละยี่ห้อ เคยทำครับ
    ใช้งานได้ทีละอัน

สลับเอาในsound property ครับ

Comment

ใส่ sound card หลายใบส่วนมากเห็นคนใช้เล่น midi-karaoke

Comment

ใช้ได้สบายมาก Notebook ของผมเสียบอยู่สามตัว

Comment

ใช้ได้แน่นอนครับ

Comment

foobar สั่งออกหลายๆใบพร้อมกันได้นะ

Comment

ขอบคุณครับ...

Comment

Working...
              X