Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง Part Company of Heroes Tales of Valor ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง Part Company of Heroes Tales of Valor ไม่ได้ครับ

ตามรูปเลยครับ

v. EN_2501_2502_Patch

ลง..2500_2501 ยังครับ...

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
      ลง..2500_2501 ยังครับ...
      ลงแล้วครับ+กับลง Crack ไปแล้วแล้วเล่นไปแล้ว พอดีอยากอัพเดทมันก็เลยขึ้นตามรูปครับ

ช่วยทีครับ
      Last edited by joijoker; 16 Feb 2010, 06:53:34.

Comment

ลองลงใหม่แล้วอัพแพทชโดยที่ยังไม่ต้องเคร็กดูครับ ผมลุยอัพไปถึง 2.601.0 สบายๆ แถมลง MOD Eastern Front ด้วย
        :
        :

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
          ลองลงใหม่แล้วอัพแพทชโดยที่ยังไม่ต้องเคร็กดูครับ ผมลุยอัพไปถึง 2.601.0 สบายๆ แถมลง MOD Eastern Front ด้วย
          :
          :
          ได้แล้วครับทำตามที่ท่านบอก ขอบคุณครับ แล้วMOD Eastern Front มีแบบโหลดบิทไหมครับถ้ามีขอหน่อยน่ะครับ PM มาเด้อ

Comment

มีลิงค์ตรงครับ...http://www.moddb.com/mods/coheastern-front
            :
            :
            ลง (Full) v1.0 ก่อนครับ
            :
            :
            รู้สึกว่าจะเซฟแยกจากตัวเดิมๆที่ไม่ได้ MOD เวลาเล่นก็เข้าผ่าน EASTERN FRONT Launcher
            :
            :
            ถ้าอยากเล่นตัวเดิมเซฟเดิมก็ เข้าทาง Shotcut เดิมครับ หรือ RelicCOH.exe ก็ได้
            Last edited by boyd_747; 16 Feb 2010, 18:40:33.

Comment

สนใจอยากลง mod เหมือนกันครับแต่ว่าเกมจะสมดุลไหมคับ

กลัวฝ่ายไหนเก่งเกินไป

โดยปกติภาคใหม่ก็ไม่สมดุลอยู่แล้วใช่ไหมคับ

ผมไม่ได้ลองเล่นทุกฝ่ายเลยไม่รู้เหมือนกัน

Comment

รบกวนสอนวิธีลงเกมส์ company of hero Tales of valor พร้อมทั้งวิธีการ patch

ผมมีเกมส์ company of hero Tales of valor ลงเสร็จก็ลง patch ต่อ แล้วก็ลง mod eastern front แล้วจึงลง crack เข้าเกมส์ไม่ได้อ่ะ รบกวนบอกด้วยครับ

Comment

Working...
                X