Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอช่วยเหลือหน่อยค่ะมีงบ30,000บาทซื้อ notebook ยี่ห้อ รุ่นไหนดีค่ะ ใช้งานทั่วไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอช่วยเหลือหน่อยค่ะมีงบ30,000บาทซื้อ notebook ยี่ห้อ รุ่นไหนดีค่ะ ใช้งานทั่วไป

ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะมีงบ 30,000บาท / +- 2,000 ซื้อ notebook ยี่ห้อ รุ่นไหนดีค่ะ
    ใช้งานทั่วไป อยู่ต่างจังหวังอ่ะค่ะ ไม่ค่อยมีความรู้ซักเท่าไหร่คะ ที่แอบมองๆจะเป็น HP ,acer ค่ะ(รีบใช้เหมือนกันนะค่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ)

ใช้งานทั่ว ๆไป เ่ล่นเนต พิมพ์งาน ฟังเพลง ดูหนัง อะไรพวกนี้ใช่มะ

ไม่ต้องถึง 30000 หรอกครับ

2xxxx ก้อได้ครับ พวก core duo ก้อพอ สบายๆเลย แนะนำ hp

ถ้าจำไม่ผิดนะ ตอนนี้มีรุ่ 3443au อ่ะ ไม่เกิน 21000 มันลดราคาอยู่อ่ะครับ รีบไปสอยเลย
    Last edited by pingpui; 22 Sep 2007, 00:57:12.

Comment

Working...
    X