Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ 8800GTX ดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ 8800GTX ดีไหม

ตามนั้นครับ ไม่แน่ใจระหว่าง 8800GTX กับ 8900GS เอาตัวไหนดี

2900xt เป็นอีก 1 ทางเลือก

Comment

ดีครับ แต่ว่าจะเอาไปใช้ไรหรอครับ

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
        ดีครับ แต่ว่าจะเอาไปใช้ไรหรอครับ
        http://www.fx57.net/?p=714

Comment

เอาไปเถอะครับ ถ้าหากชอบผลคะแนนดีกว่า ATI เยอะเลย
          แต่กินไฟกับความร้อนสูงมากไปหน่อย = =*

8900GS มาแล้วหรอนี่ แล้ว HD2600 ล่ะมายัง

Comment

ผมไม่รู้ครับ ก็กะจะดู 8900GS ก่อน แล้วมีใครรู้ราคาไหมครับ เพราะคิดว่า 8900ออก
            8800 ตกรุ่น คงถูกลงไปเยอะ

Comment

http://www.buycoms.com/webboard/comm...age=1&mailid=1

คิดเป็นเงินไทยเอาเองนะครับ ผมคิดไม่เปนอะ

Comment

ผมก็คงเล่น 6800 ต่อไป

Comment

Originally posted by ~Cr@zy^^aN~ View Post
                  เอาไปเถอะครับ ถ้าหากชอบผลคะแนนดีกว่า ATI เยอะเลย
                  แต่กินไฟกับความร้อนสูงมากไปหน่อย = =*

8900GS มาแล้วหรอนี่ แล้ว HD2600 ล่ะมายัง
                  นั้นสิ

มันมาแล้วเรอะ แบบนี้ค่อยน่าสนหน่อย

จะได้ไม่กลัวโดนตีท้ายครัวอีกต่อไป

Comment

เอาเลยครับ 8800GTX แรงแน่ๆครับ

Comment

งั้นรอ 8900GS เกือบหมื่น น่าจะคุ้ม

Comment

แต่ถ้าเทียบ 8900GS กับ 8800GTS 320 ตัวหลังน่าจะคุ้มกว่านะครับ

เพราะยังไง GS มันก็ยังเป็นรุ่นต่ำสุดของ series มันอยู่ดี ดีๆไม่ดีอาจจะออกมาเป็น 256 Bit 320M

Comment

ไม่ดีครับ แพงไป

Comment

Working...
                          X