Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบข้อสงสัยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบข้อสงสัยหน่อย

Mainboard ของ Asus P5VDC-x สามารถเอาแรมมาทำ Dual ได้ไหมครับ Ram DDR2
    การ์ดจอ Asus EN6200TC ใครใช้มั้งครับแล้วอุณภูมิอยู่ที่เท่าไหร่ ของผมมันทำไมร้อนจังทำยังไงดี

Mainboard ของ Asus P5VDC-x สามารถเอาแรมมาทำ Dual ได้ไหมครับ Ram DDR2
    --------ได้

การ์ดจอ Asus EN6200TC ใครใช้มั้งครับแล้วอุณภูมิอยู่ที่เท่าไหร่ ของผมมันทำไมร้อนจังทำยังไงดี
    ----------ร้อนนี้มันเท่าไรละ

Comment

1. Mainboard ของ Asus P5VDC-x สามารถเอาแรมมาทำ Dual ได้ไหมครับ Ram DDR2
      ได้ครับ
      2.การ์ดจอ Asus EN6200TC ใครใช้มั้งครับแล้วอุณภูมิอยู่ที่เท่าไหร่ ของผมมันทำไมร้อนจังทำยังไงดี
      ผมใช้ Winfast PX6200TC ไม่มีพัดลม Idle 60c Full 80c
      พอติดพัดลมเหลือ Idle 40c Full 50c

เอาไปติดพัดลมเลยครับ ผมใช้พัดลม เล็ก 40mm ได้ ถ้าจำไม่ผิด รอบก็ 5000 รอบ เย็นดี เสียงดังนิดนึง ไม่ดังมาก

Comment

Working...
      X