Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการจ่ายไฟครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการจ่ายไฟครับ

คือผมจะซื้อ EVGA 9800GTX+

แต่ผมกัลวล ว่าไฟ จะพอหรือป่าว ผมใช้ รุ่น GVIEW MAX 500w Titanium อะครับ

มันจะพอหรือป่าวครับ ไม่โอเวอร์คล๊อค ครับ

เครื่องผมใช้ สเป็คตาม ลายเซ็นเลยอะครับ มันจะจ่ายไฟพอหรือป่าวครับ
    ถ้าได้ซื้อใหม่นี้เซรงมาก เพราะตัวนี้ผมเพิ่งซื้อ แล้วชอบมากๆด้วย -*-

น่าจะพอ
    มี PSU อยู่แล้ว ลองใส่เทสดูก่อนได้ เล่นเกมส์ซักชั่วโมง รัน 3DMark 06
    ได้สบายๆ ก็ไม่น่าจะมีปัญหา นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      น่าจะพอ
      มี PSU อยู่แล้ว ลองใส่เทสดูก่อนได้ เล่นเกมส์ซักชั่วโมง รัน 3DMark 06
      ได้สบายๆ ก็ไม่น่าจะมีปัญหา นะ
      ผมยังไม่ได้ซื้อมานะครับ -*- กำลังจะซื้อนี้แหละแต่กลัวไฟไม่พอ -*-
      ขอให้พอเถ้อ

Comment

ลองดูความเห็นที่นี่ครับ

PSU. Gview VS. AXTROM GTX 285..
        mu.fc.champ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=379976

Comment

Working...
        X